ojú ìwé_àmì

Awọn iroyin

Ó yẹ kí a lo fíìmù tí kò lè gbóná gíláàsì láti fi ṣe iṣẹ́ “Sísowó Owó Dọ́là”

Láìpẹ́ yìí, ọ̀pọ̀lọpọ̀ ìṣẹ̀lẹ̀ àìtọ́ àti ìwà ọ̀daràn tó jẹ mọ́ “Shopping Zero-dollar” ti wáyé ní òkèèrè, ọ̀kan lára ​​àwọn ọ̀ràn tó dùn mọ́ni sì ti fa àfiyèsí àwùjọ. Àwọn ọkùnrin méjì fi òòlù fọ́ àwọn àpótí ìfihàn ilé ìtajà, wọ́n sì jí àwọn dáyámọ́ńdì tó tó ẹgbẹẹgbẹ̀rún dọ́là, nígbà tí wọ́n tún ń ṣe àwọn aláìmọwọ́-ẹni-níṣẹ́-ọ̀kọ̀. Irú ìwà “Shopping Zero-dollar” yìí kì í ṣe pé ó ń ṣẹlẹ̀ ní àwọn ilé ìtajà nìkan, ó tún ń ṣẹlẹ̀ sí fífọ́ fèrèsé àti jíjí ohun ìní nínú ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́, èyí tó ń fa ìpayà láàárín àwùjọ.

Àwọn ènìyàn kan gbàgbọ́ pé “Rírà ọjà tí kò ní owó púpọ̀” yàtọ̀ sí jíjà lásán nítorí pé wọ́n máa ń parí ìwà ọ̀daràn náà láìsí ìforígbárí, ó sì dà bíi pé ó bára mu. Síbẹ̀síbẹ̀, ìwà ọ̀daràn yìí ṣì ń halẹ̀ mọ́ ìṣètò àwùjọ àti ààbò ara ẹni.

1
第四期 (3)

Nínú àwùjọ tí òfin ń ṣàkóso, àwọn oníṣòwò ti gbé àwọn ìgbésẹ̀ pàtàkì láti dín àdánù àti ìpalára tí “Sísọ owó òdowó” ń fà kù. Gẹ́gẹ́ bí ọ̀nà ìdènà tó gbéṣẹ́, ọ̀pọ̀ àwọn oníṣòwò ló ń yan láti so fíìmù tí kò ní ìbúgbàù dígí mọ́ àwọn àpótí ìfihàn fèrèsé wọn. Ìgbésẹ̀ yìí kò lè dènà ipa àwọn ohun líle lórí àpótí ìfihàn nìkan, kí ó sì dín àwọn ọ̀daràn kù, ṣùgbọ́n ó tún lè dín ewu ìpalára tí àwọn ègé gíláàsì tí ń fò ń fà kù.

Ohun èlò tó lágbára gan-an tí fíìmù tí kò lè gbóná gilásì ní àwọn ànímọ́ bíi resistance àti explosion, èyí tó lè mú ààbò àwọn fèrèsé ìfihàn sunwọ̀n síi. Àwọn oníṣòwò ti mọ̀ pé ìdènà sàn ju ìwòsàn lọ. Nípa fífi fíìmù tí kò lè gbóná gbọ̀ngbọ̀n sí i, wọn kò lè yẹra fún jíjí ọjà tó níye lórí nìkan, wọ́n tún lè dáàbò bo ààbò àwọn òṣìṣẹ́ ilé ìtajà àti àwọn oníbàárà.

第四期 (1)
4
第四期 (2)

Bóyá o kò mọ̀ pé fíìmù tí kò lè gbóná gíláàsì jẹ́ fíìmù ààbò tó ń dáhùn sí ìbúgbàù, ìkọlù tàbí àwọn agbára mìíràn láti òde. Àwọn iṣẹ́ pàtàkì rẹ̀ ni:

1. Àìfaradà ìkọlù: Fíìmù tí kò ní ìbúgbàù dígí ni a fi ohun èlò polymer tí ó lágbára gíga, tí ó sì lágbára gíga ṣe, èyí tí ó lè fa agbára ìkọlù òde àti túká lọ́nà tí ó dára, kí ó sì dènà kí dígí náà má baà fọ́.

2. Ipa idena-bugbamu: Nigbati a ba fi ipa si ikọlu ti bugbamu ita, fiimu ti ko ni idiwọ bugbamu le fa fifalẹ imujade awọn ege gilasi, dinku eewu ti awọn ege ti n fo, ati daabobo awọn eniyan ti o wa ni ayika kuro lọwọ ipalara.

3. Dín àwọn ègé tí ń fò kù: Fíìmù tí kò lè gbóná gíláàsì dín iye ègé tí ó mú jáde láti inú gíláàsì tí ó fọ́ kù, èyí sì dín ìbàjẹ́ tí ó bá ara ènìyàn láti inú ègé tí ń fò kù dáadáa.

4. Mu ipa idena-olè pọ̀ sí i: Fíìmù tí kò lè dènà ìbúgbàù lè fa àkókò ìgbésẹ̀ àwọn ọ̀daràn pẹ́, kí ó sì fún àwọn òṣìṣẹ́ ààbò tàbí ọlọ́pàá ní àkókò púpọ̀ láti gbé àwọn ìgbésẹ̀ láti mú ipa idena-olè sunwọ̀n sí i.

5. Ààbò UV: Àwọn fíìmù kan tí kò lè gbóná gíláàsì ní iṣẹ́ ìdènà ultraviolet, èyí tí ó lè dín wíwọlé àwọn ìtànṣán ultraviolet kù, kí ó sì dáàbò bo àwọn ohun èlò inú ilé kúrò lọ́wọ́ ìbàjẹ́ ultraviolet.

6. Jẹ́ kí gilasi náà dúró ṣinṣin: Kódà nígbà tí ìkọlù tàbí ìbúgbàù bá ṣẹlẹ̀ níta, fíìmù tí kò lè gbóná lè pa gíláàsì náà mọ́, kí ó dènà àwọn ègé kí ó má ​​baà túká, kí ó sì dín àdánù kù.

7. Ó rọrùn láti fọ: Tí gíláàsì náà bá bàjẹ́, fíìmù tí kò lè gbóná lè fa kí àwọn ìdọ̀tí náà lẹ̀ mọ́ fíìmù náà, èyí tí yóò mú kí ó rọrùn láti fọ àti láti túnṣe, àti láti dín ìṣòro ìtọ́jú ìtẹ̀léra ti ìjàǹbá náà kù.

8. Àlàyé gíga: Fíìmù tí ó ní ìdábòbò gíga kò ní ní ipa pàtàkì lórí àlàyé dígí náà nígbàtí ó ń pa iṣẹ́ ààbò tó lágbára mọ́, tí ó sì ń ríran nínú ilé.

Fíìmù tí kò ní ìbúgbàù dígí ń pèsè ààbò láìsí ìpalára lílò déédéé. Ó jẹ́ ohun èlò ààbò tó gbéṣẹ́ àti tó wúlò. Wọ́n ń lò ó ní àwọn ilé ìṣòwò, àwọn ilé gbígbé, àwọn ọkọ̀ àti àwọn ibòmíràn, ó sì di ohun èlò pàtàkì fún dídáàbòbò àwọn ènìyàn àti dúkìá.

3(1)
2(2)

Àwọn ògbógi nínú iṣẹ́ náà sọ pé ìgbésẹ̀ ìdènà yìí kìí ṣe pé ó ní ìtumọ̀ rere nínú dídènà “Rírà ọjà tí kò ní owó púpọ̀” nìkan, ó tún kan àwọn ewu ọ̀daràn mìíràn tó lè ṣẹlẹ̀. Bí ó tilẹ̀ ń mú àwọn ìṣọ́ra ààbò sunwọ̀n sí i, àwọn oníṣòwò tún ń fi àpẹẹrẹ rere fún àwùjọ àti pa àlàáfíà àti ìdúróṣinṣin pọ̀ mọ́ àwùjọ.

二维码

Jọ̀wọ́ ṣe àyẹ̀wò kódì QR tó wà lókè yìí láti kàn sí wa tààrà.


Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Jan-27-2024