ojú ìwé_àmì

Awọn iroyin

Kí ló dé tí o fi nílò fíìmù ààbò àwọ̀ ọkọ̀?

Gbogbo àwọn ọkọ̀ wa ló ń kó ipa pàtàkì nínú ìgbésí ayé wa ojoojúmọ́. Pẹ̀lú èyí lọ́kàn, ó ṣe pàtàkì láti rí i dájú pé àwọn ọkọ̀ wa wà ní ìtọ́jú àti ààbò dáadáa. Ọ̀nà tó gbéṣẹ́ láti dáàbò bo òde ọkọ̀ rẹ ni fíìmù ààbò àwọ̀ ọkọ̀. Àpilẹ̀kọ yìí yóò ṣe àgbéyẹ̀wò àwọn ìdí tí àwọn onílé ọkọ̀ yóò fi ronú láti náwó sínú ọjà tuntun yìí.

Fíìmù ààbò àwọ̀ ọkọ̀, tí a tún mọ̀ sí bra tí ó mọ́ kedere tàbí PPF, jẹ́ ohun èlò polyurethane tí ó mọ́ kedere tí a fi sí òde ọkọ̀ láti dáàbò bò ó kúrò lọ́wọ́ ìfọ́, ìfọ́, àti àwọn ìbàjẹ́ mìíràn. A ṣe fíìmù ààbò yìí láti má ṣe rí i, ó ń pèsè ààbò àfikún sí àwọn ewu àyíká nígbàtí ó ń pa ìrísí àtilẹ̀wá ọkọ̀ rẹ mọ́. Nígbàtí ó bá kan fíìmù ààbò àwọ̀ ọkọ̀ tí ó dára, Professional Functional Film Factory XTTF ni olùpèsè pàtàkì nínú iṣẹ́ náà.

XTTF ṣe amọ̀ja ni àwọn fíìmù ààbò àwọ̀ ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ tó ní ọ̀pọ̀lọpọ̀ àǹfààní, títí bí hydrophobic, resistance scratch, àti agbára láti wo àwọn àbùkù kékeré sàn fúnra rẹ̀. Ìwà hydrophobic ti fíìmù XTTF ń rí i dájú pé omi àti àwọn omi míràn ń jáde láti ojú ilẹ̀, èyí sì ń mú kí ìwẹ̀nùmọ́ àti ìtọ́jú òde ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ rẹ rọrùn. Ní àfikún, ẹ̀yà resistance scratch ń fún ọ ní ìfọ̀kànbalẹ̀, nítorí pé fíìmù náà lè fara da ìbàjẹ́ ojoojúmọ́ láìsí ipa lórí àwọ̀ tó wà ní ìsàlẹ̀. Tí àwọn ìfọ́ kékeré tàbí àmì yíyípo bá ṣẹlẹ̀, àwọn ànímọ́ ìwòsàn ara-ẹni ti fíìmù XTTF ń jẹ́ kí ohun èlò náà tún ara rẹ̀ ṣe, kí ó sì máa pa àṣeyọrí rẹ̀ mọ́ ní àkókò tó bá yá.

1 (2)
1 (3)
1 (4)
1 (1)

Kí ló dé tí fíìmù ààbò àwọ̀ ọkọ̀ fi ṣe pàtàkì? Ìdáhùn náà wà nínú ọ̀pọ̀lọpọ̀ àǹfààní tí ó ń fún àwọn onímọ́tò. Àkọ́kọ́, fífi fíìmù ààbò tó ga ṣe àtúnṣe lè mú kí àwọ̀ ọkọ̀ rẹ pẹ́ sí i. Nípa ṣíṣe bí ìdènà lòdì sí àwọn ìdọ̀tí ojú ọ̀nà, ìtànṣán UV, ìdọ̀tí ẹyẹ, àti àwọn ohun mìíràn tó wà ní àyíká, fíìmù náà ń ran lọ́wọ́ láti pa ìrísí ọkọ̀ náà mọ́, èyí tó ń mú kí iye tí wọ́n ń tà á pọ̀ sí i. Ní àfikún, iye owó tí wọ́n ń ná láti fi fíìmù ààbò ṣe àtúnṣe tàbí títúnṣe òde ọkọ̀ rẹ ṣe nítorí ìbàjẹ́.

Ní àfikún, fíìmù ààbò àwọ̀ ọkọ̀ lè fún àwọn onímọ́tò tí wọ́n fẹ́ láti máa rí ọkọ̀ wọn ní ìfọ̀kànbalẹ̀. Yálà o ń wakọ̀ ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ eré ìdárayá olówó iyebíye tàbí ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ ìdílé tó wúlò, ríra fíìmù ààbò fihàn pé o ti pinnu láti dáàbò bo ẹwà àti ìdúróṣinṣin ọkọ̀ rẹ. Pẹ̀lú ìmọ̀ ẹ̀rọ fíìmù tó ti pẹ́ jùlọ ti XTTF, àwọn onímọ́tò lè gbádùn àǹfààní ààbò tí kò ṣeé fojú rí tí ó ń mú kí ìrísí ọkọ̀ wọn pọ̀ sí i.

Ní ṣókí, àìní fún fíìmù ààbò àwọ̀ ọkọ̀ ṣe kedere, nítorí pé ó ń dáàbò bo ọkọ̀ kúrò lọ́wọ́ ìbàjẹ́, ó ń pa ìrísí wọn mọ́, ó sì ń fúnni ní ìníyelórí ìgbà pípẹ́. Pẹ̀lú ìmọ̀ XTTF nínú ṣíṣe àwọn fíìmù tí ó ṣiṣẹ́ àti tí ó pẹ́, àwọn onílé ọkọ̀ lè gbẹ́kẹ̀lé dídára àti iṣẹ́ àwọn ọjà wọn. Nípa yíyan láti fi owó pamọ́ sí fíìmù ààbò àwọ̀ ọkọ̀, o ń ṣe ìpinnu láti dáàbò bo ọkọ̀ rẹ kí o sì rí i dájú pé ó ń bá a lọ láti rí i dájú pé ó dára jùlọ fún ọ̀pọ̀ ọdún tí ń bọ̀.


Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Sep-04-2024