Láti ọjọ́ kẹtàdínlógún oṣù karùn-ún sí ọjọ́ kọkàndínlọ́gbọ̀n oṣù karùn-ún ọdún 2025, wọ́n pè XTTF, ilé iṣẹ́ fíìmù tó gbajúmọ̀ jùlọ ní àgbáyé, láti kópa nínú Dubai International Furniture and Interiors Fair ti ọdún 2025, wọ́n sì ṣe àfihàn rẹ̀ ní Dubai World Trade Centre, nọ́mbà àgọ́ AR F251. Ìfihàn náà kó àwọn olùṣe àga, àwọn ilé iṣẹ́ ohun èlò ìkọ́lé, àwọn onímọ̀ ẹ̀rọ àti àwọn olùrà láti gbogbo àgbáyé jọ, ó sì jẹ́ ọ̀kan lára àwọn ìṣẹ̀lẹ̀ ilé iṣẹ́ tó ní ipa jùlọ ní Àárín Gbùngbùn Ìlà Oòrùn.
Níbi ìfihàn yìí, XTTF dojúkọ àkòrí “Film Sees Textured Space”, ó sì ṣe àfihàn tó lágbára pẹ̀lú gbogbo onírúurú fíìmù ààbò aga, àwọn fíìmù gíláàsì ilé àti àwọn iṣẹ́ fíìmù ilé tó ní ọ̀pọ̀lọpọ̀ iṣẹ́, títí bí àwọn fíìmù ààbò mábù TPU, àwọn fíìmù àga tí kò ní ìfọ́, àwọn fíìmù gíláàsì ìpamọ́ àti ọ̀pọ̀lọpọ̀ àwọn ọjà tó dára tó yẹ fún ibùgbé, àwọn ibi ìṣòwò àti àwọn iṣẹ́ àṣeyọrí onífẹ̀ẹ́ ní Àárín Gbùngbùn Ìlà Oòrùn.
Níbi àgọ́ náà, XTTF gbé ipa fíìmù ilé kalẹ̀ nínú ìfihàn ààyè tó wúni lórí, èyí tó fà ọ̀pọ̀lọpọ̀ àwọn ayàwòrán ilé, àwọn ayàwòrán àti àwọn olùgbékalẹ̀ láti dúró kí wọ́n sì ní ìrírí. Ọ̀pọ̀lọpọ̀ àwọn àlejò fi ìfẹ́ hàn nínú iṣẹ́ àwọn ohun èlò TPU ní ti agbára ìdènà ooru, agbára ìfọ́, agbára omi àti ìdènà ìbàjẹ́, pàápàá jùlọ ní àwọn ipò lílo ìgbàlódé bíi tábìlì ibi ìdáná, àga igi àti àwọn ìpín dígí, èyí tó fi hàn pé ó níye lórí gan-an.
Ní àyíká gbígbóná àti iyanrìn ti Àárín Gbùngbùn Ìlà Oòrùn, àwọn ohun èlò awo tí ó ní agbára gíga XTTF ń pèsè ojútùú tí a ṣepọ ní ti ààbò ilé, ìmúdàgba ẹwà àti ààbò ìpamọ́, èyí tí kìí ṣe pé ó ń mú kí iṣẹ́ àga pẹ́ sí i nìkan ni, ṣùgbọ́n ó tún ń bójútó àìní ọ̀pọ̀lọpọ̀ àwọn oníbàárà tí wọ́n ní owó gíga fún dídára ìgbésí ayé. Ó gbajúmọ̀ ní pàtàkì láàárín àwọn ayẹyẹ iṣẹ́ hótéẹ̀lì, àwọn olùgbékalẹ̀ ilé gbígbé àti àwọn ẹgbẹ́ apẹ̀rẹ̀ àṣà ìgbàlódé.
Nígbà ìfihàn náà, olórí XTTF sọ pé: “Dubai jẹ́ ibùdó pàtàkì kan tí ó so Asia, Europe àti Africa pọ̀, àti pé ọjà ilé ní Àárín Gbùngbùn Ìlà Oòrùn ń gba àwọn ohun èlò tí ó ní àwọ̀ ara gíga. Ohun tí a mú wá ní àkókò yìí kì í ṣe ọjà nìkan, ṣùgbọ́n ó tún jẹ́ ọ̀nà ààbò ilé àti ọ̀nà àgbékalẹ̀ ààyè.” Ní àkókò kan náà, ilé-iṣẹ́ náà tún ṣe àgbékalẹ̀ ètò ìpínkiri agbègbè UAE ní gbangba, ní ìrètí láti mú kí ìfìwéránṣẹ́ ikanni àti ìbalẹ̀ àmì ìtajà yára kánkán pẹ̀lú ìrànlọ́wọ́ àwọn alábàáṣiṣẹpọ̀ agbègbè.
Nípasẹ̀ ìfihàn Dubai yìí, XTTF tún mú kí ipa àmì ìdánimọ̀ rẹ̀ pọ̀ sí i nínú ọjà àwọn ohun èlò ìkọ́lé àti ọjà ohun èlò ilé ní Àárín Gbùngbùn Ìlà Oòrùn. Ní ọjọ́ iwájú, XTTF yóò máa dojúkọ àwọn ohun tuntun, yóò fẹ̀ sí àwọn ohun èlò onírúurú, yóò sì gbé ìlò ìmọ̀ ẹ̀rọ membrane lárugẹ ní àwọn ibi gbígbé àti àwọn ibi ìṣòwò kárí ayé.
Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kẹfà-18-2025

