Ṣe àtìlẹ́yìn àtúnṣe
Ilé iṣẹ́ tirẹ̀
Imọ-ẹrọ to ti ni ilọsiwaju Láìdàbí àwọn fíìmù fèrèsé tí ó gbára lé ìmọ̀ ẹ̀rọ magnetron sputtering, jara fíìmù fèrèsé ọkọ̀ titanium nitride lo ìmọ̀ ẹ̀rọ titanium nitride nano-coating tuntun. Ìmọ̀ ẹ̀rọ yìí kìí ṣe pé ó mú kí iṣẹ́ ṣíṣe rọrùn nìkan, ó tún ṣe àṣeyọrí ìlọsíwájú tó ga jùlọ nínú iṣẹ́ rẹ̀. Pẹ̀lú líle àti ìdènà ìfàmọ́ra rẹ̀, titanium nitride nano-coating ń dènà ìfọ́ àti ìbàjẹ́ láti òde, nígbàtí ó ń pa àṣírí tó ga gidigidi mọ́ láti rí i dájú pé ojú ìran inú ọkọ̀ náà kò ní dàrú rárá. Ní àfikún, ó tún lè dí ultraviolet àti infurarẹẹdi lọ́wọ́ dáadáa, ó sì ń ṣẹ̀dá àyíká ìwakọ̀ tó ní ààbò àti ìtùnú fún àwọn awakọ̀ àti àwọn arìnrìn-àjò.
Idabobo gbona to dara julọ ati iduroṣinṣin ayika
Nínú àwọn ohun èlò tó wúlò, a ti rí i dájú pé iṣẹ́ ìdábòbò ooru ti fíìmù fèrèsé titanium nitride ti gbóná janjan. Ọ̀pọ̀lọpọ̀ àwọn onímọ́tò ti ròyìn pé lẹ́yìn tí a bá ti fi fíìmù fèrèsé titanium nitride sori ẹ̀rọ, a lè pa ooru inú ọkọ̀ náà mọ́ ní ìwọ̀n tó kéré gan-an kódà ní ìgbà ooru gbígbóná. Èyí kìí ṣe pé ó ń mú ìtùnú ìwakọ̀ sunwọ̀n sí i nìkan ni, ó tún ń dín àkókò àti àkókò tí a fi ń lo afẹ́fẹ́ kù, èyí sì ń fi agbára àti owó pamọ́.
Awọn ifihan agbara ti ko ni idilọwọ fun awakọ ti o gbọn ju
Nínú àwọn ohun èlò gidi, iṣẹ́ àmì tí kìí ṣe ààbò ti fíìmù fèrèsé titanium nitride ti jẹ́rìí sí i gidigidi. Ọ̀pọ̀lọpọ̀ àwọn awakọ̀ ròyìn pé lẹ́yìn tí wọ́n fi fíìmù fèrèsé titanium nitride sori ẹ̀rọ, àwọn àmì fóònù alágbéká, àwọn ìsopọ̀ Bluetooth, ìlọ kiri GPS àti àwọn iṣẹ́ mìíràn dúró déédéé láìsí ìrẹ̀wẹ̀sì tàbí ìdádúró àmì. Èyí ń jẹ́ kí àwọn awakọ̀ lo onírúurú ẹ̀rọ itanna ní ìrọ̀rùn nígbà tí wọ́n bá ń wakọ̀.
Ìdènà Ìmọ́lẹ̀ UV àti Infrared tó munadoko
Nínú àwọn ohun èlò tó wúlò, iṣẹ́ tí kò ní agbára ìgbóná-ultraviolet ti fíìmù titanium nitride window ti jẹ́rìí sí gidigidi. Ọ̀pọ̀lọpọ̀ àwọn awakọ̀ ti ròyìn pé lẹ́yìn tí wọ́n bá ti fi fíìmù titanium nitride window sori ẹ̀rọ, agbára ìgbóná-ultraviolet nínú ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ náà máa ń dínkù ní ìgbà ẹ̀ẹ̀rùn nígbà tí oòrùn bá lágbára, àti pé a dáàbò bo awọ àwọn awakọ̀ àti àwọn arìnrìn-àjò dáadáa. Ní àkókò kan náà, ohun ọ̀ṣọ́ inú ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́, bíi àwọn àga àti àwọn páálí ohun èlò, tún máa ń yẹra fún ọjọ́ ogbó tí ìtànṣán ultraviolet fà.
Haze kekere fun iriri awakọ itunu
Nínú àwọn ohun èlò tó wúlò, a ti fìdí àwọn ànímọ́ ìgbóná díẹ̀ tó wà nínú àwọn fíìmù fèrèsé titanium nitride múlẹ̀ dáadáa. Ọ̀pọ̀lọpọ̀ àwọn awakọ̀ ti ròyìn pé lẹ́yìn tí wọ́n fi àwọn fíìmù fèrèsé titanium nitride sílẹ̀, ìran wọn ti di kedere kódà nígbà tí wọ́n bá ń wakọ̀ ní ojú ọjọ́ tàbí ní alẹ́, wọ́n sì lè mọ àwọn ipò ojú ọ̀nà àti àwọn ìdènà tó wà níwájú wọn lọ́nà tó rọrùn. Èyí kì í ṣe pé ó ń mú ààbò ìwakọ̀ sunwọ̀n sí i nìkan, ó tún ń dín àárẹ̀ ojú awakọ̀ kù.
| VLT: | 26.5%±3% |
| UVR: | 99% |
| Sisanra: | 2Mil |
| IRR(940nm): | 90%±3% |
| IRR(1400nm): | 92%±3% |
| Haze: Peel Off The Release Film | 1~1.2 |
| HAZE (fíìmù tí wọ́n tú jáde kò yọ kúrò) | 3.1 |
| Lapapọ oṣuwọn ìdínà agbara oorun | 80% |
| Isopopọ Gbona Ooru Oorun | 0.204 |
| Awọn abuda isunki fiimu yan | ipin isunki apa mẹrin |