Ṣe àtìlẹ́yìn àtúnṣe
Ilé iṣẹ́ tirẹ̀
Imọ-ẹrọ to ti ni ilọsiwaju
A ṣe apẹrẹ ohun tí a fi ń gbé àwòrán XTTF Gilasi hàn fún ìfihàn àwọn àpẹẹrẹ fíìmù ọ̀jọ̀gbọ́n, títí kan àwọn fíìmù oòrùn, àwọn àwọ̀ fèrèsé, àti àwọn ọjà mìíràn tí ó ní í ṣe pẹ̀lú gíláàsì. Pẹ̀lú agbára 10 ihò, ìdúró ìfihàn yìí fún ọ láàyè láti tọ́jú àti ṣètò àwọn àpẹẹrẹ fíìmù púpọ̀ fún wíwọlé àti ìgbékalẹ̀ tí ó rọrùn ní àwọn yàrá ìfihàn, àwọn ìfihàn, àti àwọn ibi ìtajà.
A fi pátákó PVC tó ga tó sì nípọn ṣe é fún ìpìlẹ̀ rẹ̀, XTTF Glass Showing Holder náà ń fúnni ní agbára àti ìdúróṣinṣin. Ohun èlò acrylic tó mọ́ kedere yìí ń jẹ́ kí àwọn fíìmù náà hàn kedere àti ìmọ́lẹ̀, èyí tó ń jẹ́ kí àwọn oníbàárà àti àwọn olùfi sori ẹ̀rọ lè ṣe àyẹ̀wò àwọn ohun ìní fíìmù náà, ìrísí rẹ̀, àti àwọ̀ rẹ̀ lọ́nà tó rọrùn.
Pẹ̀lú àwòrán fíìmù tó tóbi tó ní ihò mẹ́wàá, ohun tó gbé e sí lè gba onírúurú àpẹẹrẹ fíìmù. Yálà o ń ṣe àfihàn àwọn fíìmù ìṣàkóso oòrùn, àwọn àwọ̀ fèrèsé ìpamọ́, tàbí àwọn fíìmù ohun ọ̀ṣọ́, àpótí yìí ní àyè tó pọ̀ láti ṣe àfihàn àwọn ìwọ̀n àti irú àwọn àpẹẹrẹ tó yàtọ̀ síra dáadáa.
Ipìlẹ̀ PVC tó nípọn náà ní agbára gíga, èyí tó ń rí i dájú pé àpótí náà dúró ṣinṣin, tó sì lè dènà ọrinrin, ooru, àti àwọn kẹ́míkà. Ó tún ní agbára láti kojú iná, èyí tó mú kí ó jẹ́ ojútùú tó ṣeé gbẹ́kẹ̀lé fún àwọn àyíká tó ní ọkọ̀ púpọ̀ bíi àwọn yàrá ìfihàn fíìmù, àwọn ilé ìtajà, àti àwọn àgọ́ ìfihàn.
Ohun tí a fi ń gbé àwòrán XTTF Gilasi hàn jẹ́ ibi ìdúró ìfihàn pàtàkì tí a ṣe láti ṣe àfihàn àwọn àpẹẹrẹ fíìmù, títí bí àwọn fíìmù oòrùn, àwọn àwọ̀ fèrèsé, àti àwọn ọjà fíìmù mìíràn. Pẹ̀lú àwòrán ihò mẹ́wàá, pátákó PVC tí ó nípọn, àti acrylic tí ó mọ́ kedere, ó pèsè ojútùú tí a ṣètò, tí ó sì jẹ́ ti ọ̀jọ̀gbọ́n fún ìfihàn àti ìpamọ́ àwọn àpẹẹrẹ fíìmù.
Ó dára fún àwọn ògbóǹtarìgì nínú títà fíìmù, fífi sórí ẹ̀rọ, àti ìdánwò dídára, XTTF Glass Showing Holder ń ṣiṣẹ́ gẹ́gẹ́ bí irinṣẹ́ tó wúlò fún àwọn ibi ìṣòwò àti àyíká ìdánwò. Ó dára fún fífi àwọn fíìmù oòrùn hàn, àwọn àpẹẹrẹ àwọ̀ fèrèsé, àti àwọn ọjà fíìmù mìíràn tó nílò ìgbéjáde tó ṣe kedere àti tó wà ní ìṣètò.
Ṣé o ń wá ojútùú ìfihàn ọ̀jọ̀gbọ́n fún àwọn ọjà fíìmù rẹ? Kàn sí wa lónìí fún iye owó ìdíje, ìbéèrè púpọ̀, àti àwọn àṣàyàn ìforúkọsílẹ̀ àṣà. XTTF ń pèsè àwọn ojútùú tó ṣeé gbẹ́kẹ̀lé àti tó pẹ́ tó láti ran ọ́ lọ́wọ́ láti fi àwọn ọjà rẹ hàn ní ìmọ́lẹ̀ tó dára jùlọ.